![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/398202160_1162171191426560_1072629945670071106_n-1024x768.jpg)
วันที่ 31 ตุลาคม 2566 นายจิตวัต วงศ์วาสนา หัวหน้าแผนกประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์ โรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงาน เป็นตัวแทนคณะผู้บริหารโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมทอดกฐินสามัคคีประจำปี 2566 ณ วัดโคกทราย หมู่ที่ 1 ตำบลจะโหนง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา เพื่อสมทบทุนสร้างศาลาเอนกประสงค์ (ศาลาโรงเลี้ยง)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/398254221_1162171231426556_630159408945496404_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/398226942_1162171228093223_8556530401218208136_n-1024x768.jpg)