![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380482027_873485124137269_2500030779421249242_n.jpg)
วันที่ 20 กันยายน 2566มูลนิธิเด็กโรคหัวใจในพระอุปถัมภ์สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอเจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนากรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ ;ร่วมกับโรงพยาบาลศิครินทร์ หาดใหญ่ จัดโครงการ #ศิครินทร์ให้หัวใจเด็ก กิจกรรมคัดกรองเด็กโรคหัวใจพิการแต่กำเนิด ภายในจังหวัดสงขลา และพื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ โดยมุ่งหวังช่วยเหลือเด็กที่ป่วยเป็นโรคหัวใจพิการแต่กำเนิด ให้ได้รับการรักษาอย่างเร่งด่วน และเหมาะสม โดยไม่มีค่าใช้จ่าย ณ ห้องประชุมใหญ่ ชั้น 4 โรงพยาบาลศิครินทร์ หาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380687492_873485190803929_3474545568089133496_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380656125_873485384137243_1898324075165543123_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380656078_873485624137219_8296172422122730351_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380596996_873485730803875_7894923798432279954_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380593517_873485427470572_1464907678575760179_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380589441_873485494137232_2006092483371034270_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380589353_873485837470531_1950662298792107247_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/09/380577861_873485577470557_1991838842277901103_n.jpg)