![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/01/271601993_4787133178034094_8335093876778318518_n-1024x575.jpg)
วันจันทร์ที่ 10 มกราคม 2565 เทศบาลเมืองคอหงส์โดย นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ นายสุพลชัย ชูกำเนิด รองนายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ นายชวน บริรักษ์ ปลัดเทศบาลเมืองคอหงส์ และคณะผู้บริหารเทศบาล ให้การต้อนรับนางสาวประกายกาญจน์ สุวรรณวงค์ จากเทศบาลตำบลนาทวีนอก โอนย้ายมาดำรงตำแหน่ง นักวิชาการสุขาภิบาลปฏิบัติการ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม โดยมีคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่จากเทศบาลตำบลนาทวีนอก ที่มาร่วมส่งและแสดงความยินดีในการโอนย้ายในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมเรารักสงขลา (อนุสรณ์กำนันเอี่ยม ทวีรัตน์) สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/01/271745410_4787134148033997_5445970242730121754_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/01/271639094_4787133948034017_6591317798475119850_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/01/271599873_4787134038034008_3058505529888084121_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/01/271517158_4787134054700673_5080679008071914644_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/01/271495761_4787133904700688_2290320473005313533_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/01/271548848_4787133668034045_541521356759135321_n-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/01/271746578_4787134308033981_421642327661643176_n-1024x575.jpg)