![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/241471237_4383790241701725_6255453770853734807_n-768x1024.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 9 กันยายน 2564 เทศบาลเมืองคอหงส์ โดยงานศูนย์บริการ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ลงพื้นที่ตรวจ ATK (Antigen Test Kit : เป็นการเก็บตัวอย่างจากสารคัดหลั่งจากโพรงจมูกไปถึงคอหอย) ณ โรงแรมต้นอ้อยแกรนด์ จำนวน 20 ราย ผลออกมาปกติ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/241471196_4383790275035055_5199541329420083757_n-1024x576.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/240666059_4383790391701710_644891079255395886_n-768x1024.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 9 กันยายน 2564 เทศบาลเมืองคอหงส์ โดยงานศูนย์บริการ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ลงพื้นที่ตรวจ ATK (Antigen Test Kit : เป็นการเก็บตัวอย่างจากสารคัดหลั่งจากโพรงจมูกไปถึงคอหอย) ณ โรงแรมต้นอ้อยแกรนด์ จำนวน 20 ราย ผลออกมาปกติ