![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393211130_640154424969411_1637304459821876425_n-1024x683.jpg)
วันนี้ (16 ต.ค.66) เวลา 10.30 น.ดาบตำรวจกอบชัย มีสุขศรี และนายร่อซี หนิมุสา รองนายกเทศมนตรีเมืองควนลัง พร้อมด้วยสิบตำรวจเอกสุพัฒน์ ทรัพย์แก้ว ปลัดเทศบาลเมืองควนลัง หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าฝ่าย และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมต้อนรับคณะจากเทศบาลตำบลบันนังสตา อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา ในโอกาสเดินทางมาส่งนางจุรีรัตน์ กรอบเพชร พนักงานเทศบาลตำแหน่งเจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติงาน สังกัดกองคลัง เทศบาลตำบลบันนังสตา อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา โอนย้ายมาดำรงตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สังกัดงานบริหารงานทั่วไป ฝ่ายบริหารงานทั่วไป สำนักปลัดเทศบาลเมืองควนลัง
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393181617_640154091636111_13259860196044677_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393158641_640154048302782_1892062564403063587_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393157947_640155034969350_7810871553126139473_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393154568_640154431636077_9081373798937257379_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393122661_640154404969413_2282994210883116324_n.jpg)