![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393695761_701640625333906_4467717443206051967_n-1024x682.jpg)
วันที่ 19 ตุลาคม 2566 พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย ผู้อำนวยการสำนัก/กอง หัวหน้าและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมด้วย นายธรรมรัตน์ ศรีนุ่น หัวหน้าสำนักงานประกันสังคมจังหวัดสงขลา สาขาหาดใหญ่ / นายสมเกียรติ สิริชูทรัพย์ ประกันสังคมจังหวัดสงขลา / รศ.นพ.สมชาย ทั้งไพศาล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลศิครินทร์ หาดใหญ่ ร่วมพิธีบันทึกข้อตกลง (MOU) ความร่วมมือ ในโครงการดูแลสุขภาพผู้ประกันตนเชิงรุกในสถานประกอบการ ระหว่าง สำนักงานประกันสังคมจังหวัดสงขลา : เทศบาลนครหาดใหญ่ : โรงพยาบาลศิครินทร์หาดใหญ่ เพื่อให้ผู้ประกันตนได้รับสิทธิประโยชน์ต่างๆ ในการตรวจสุขภาพนำไปสู่การเปลี่ยนพฤติกรรมป้องกันการเจ็บป่วย ด้านการส่งเสริมสุขภาพและป้องกันโรคเชิงรุก รวมทั้งเกิดต้นแบบด้านการจัดบริการและป้องกันโรคในสถานประกอบการอีกด้วย
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393689561_701641072000528_4666760065728207843_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393688997_701641092000526_1169241516954874123_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393606618_701641162000519_744550908601977133_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393711855_701640152000620_3244620999503825994_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393602746_701640338667268_6010150195265279312_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393675828_701640538667248_7411254761018616754_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393769361_701640895333879_8068385322020785594_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393618119_701640672000568_3342447788377590667_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/393718212_701640368667265_8610231664349519086_n.jpg)