![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/405142373_724659153032053_6268123479159675042_n-1024x682.jpg)
วันที่ 28 พฤศจิกายน 2566 พล.ต.ท สาคร ทองมุณี มอบหมายให้ นายสัมฤทธิ์ บุญรัตน์ รองนายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ รองปลัดเทศบาลนครหาดใหญ่ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องร่วมประชุมช่วยเหลือประชาชนที่ได้รับความเดือดร้อนกรณีเหตุสาธารณภัย (เหตุอุทกภัย, เหตุวาตภัย และเหตุอัคคีภัย) ในพื้นที่เทศบาลนครหาดใหญ่ จากการลงทะเบียนยื่นคำขอผ่านองค์กรต่าง ๆ ตามโครงการส่งเสริมคุณภาพชีวิตผู้ด้อยโอกาส ประจำปีงบประมาณ 2567 (ครั้งที่ 1)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/404631343_724659236365378_8679897106888134781_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/405269093_724658859698749_6719623616212965436_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/405257837_724658703032098_2262422742493629227_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/405200947_724659053032063_4298518563508660308_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/405142642_724659076365394_5237077416525525548_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/404648917_724658743032094_7328610652663788560_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/404645787_724659183032050_3495608782078731402_n.jpg)