![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/427795228_797163239111004_8714192424180411658_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (21 กุมภาพันธ์ 2567) ที่ห้องประชุมสารภี 2 สำนักงานเทศบาลนครสงขลา นายสมชาย จันทรประทิน รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นประธานในการประชุมโครงการพัฒนาในเขตเทศบาลนครสงขลา ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ ผู้แทนจากหน่วยงานราชการ รัฐวิสาหกิจ หน่วยงานเอกชน และผู้ที่เกี่ยวข้องเข้าประชุม เพื่อบูรณาการทำงานร่วมกันในการพัฒนา ปรับปรุง และแก้ไขปัญหาโครงการก่อสร้างตามงบประมาณประจำปี และโครงการอื่น ๆ ของเทศบาลนครสงขลา รวมถึงรับฟังปัญหาในการดำเนินการ เพื่อก่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดกับท้องถิ่นและประชาชน ซึ่งเป็นการขับเคลื่อนนโยบายส่งเสริมการมีส่วนร่วมทั้งภาครัฐ ภาคเอกชน และประชาชน ในการแสดงความคิดเห็นและข้อเสนอแนะ เพื่อการพัฒนาและแก้ไขปัญหาความเดือดร้อน และความต้องการของประชาชน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/428679568_797162785777716_13473729270094414_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/428672463_797164015777593_6364228873834246799_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/428684774_797163655777629_3204096572558441002_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/428686039_797164332444228_7235120998637078256_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/428690498_797163609110967_8391137895030090595_n.jpg)