![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/12/received_796206110897576-1024x576.jpeg)
ห้างฯโอเดียน หาดใหญ่จัดเปิดการแข่งขันกระโดดเชือกประเภททีม ชิงชนะเลิศ จ.สงขลาครั้งที่17ประจำปี2562 วันที่30พ.ย.2562ณ ห้างฯโอเดียน หาดใหญ่ นายปราโมทย์ สงสิงห์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสงขลาเขต2 เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกระโดดเชือกประเภททีม ชิงชนะเลิศ จ.สงขลาครั้งที่17/62โดยมีนายวัฒน์ วงค์สาโรจน์กล่าวรายงานพร้อมแขกผู้มีเกียรติเข้าร่วมงาน กันอย่างคับคั่ง
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/12/received_578043706355799-1024x576.jpeg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/12/received_740622593089542-1024x576.jpeg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/12/received_1488598244626199-1024x576.jpeg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/12/received_740622593089542-1-1024x576.jpeg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/12/received_553158558830299-1024x576.jpeg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/12/received_611911459569278-1024x576.jpeg)