![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/314404674_491501106343887_59603205769652225_n-1024x682.jpg)
วันที 4 พฤศจิกายน 2565 นายวิศิษฐ์ ประยูรสวัสดิ์เดช รองปลัดเทศบาล พร้อมด้วย นางสาวเยาวลักษณ์ กิมาคม รองปลัดเทศบาล นางสุจิตรา สังข์ศิลป์ชัย ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และงบประมาณ นำหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลและเจ้าหน้าที่จากทุกสำนัก/กอง ลงพื้นที่ประชาสัมพันธ์รณรงค์การเลือกตั้งนายกเทศมนตรีนครสงขลา (แทนตำแหน่งที่ว่าง) อย่างต่อเนื่อง โดยวันนี้ลงพื้นที่ประชาสัมพันธ์บริเวณชุมชนกุโบร์ ชุมชนภราดร ชุมชนมิตรสัมพันธ์ ชุมชนบ่อหว้า ชุมชนบ่อหว้าสามัคคี และชุมชนต้นโพธิ์ เพื่อให้ประชาชนที่มีชื่ออยู่ในเขตเทศบาลนครสงขลาได้รับทราบข้อมูลเกี่ยวกับการเลือกตั้งอย่างทั่วถึง และออกมาใช้สิทธิเลือกตั้งตามกฎหมาย ในวันอาทิตย์ที่ 13 พฤศจิกายน 2565 ตั้งแต่เวลา 08.00 -17.00 น.ซึ่งขณะนี้ประชาชนสามารถตรวจสอบบัญชีรายชื่อผู้มีสิทธิเลือกตั้ง ได้ตามเอกสารบัญชีที่เทศบาลฯ จัดส่งให้ที่บ้าน หรือตรวจสอบได้ที่ สำนักงานเทศบาลนครสงขลา, หน่วยเลือกตั้ง หรือป้ายประกาศบริเวณใกล้เคียงหน่วยเลือกตั้ง และตรวจสอบผ่านระบบออนไลน์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/314574296_491500696343928_1399465361108230101_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/314581737_491500723010592_2342889991795715602_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/314576410_491500933010571_89816044688853121_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/314569249_491501129677218_1132772776779956245_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/314539134_491500653010599_2358486175405977479_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/314399749_491501616343836_6218278979906769562_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/11/313995862_491500639677267_558763808040602739_n.jpg)