![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310612462_467119445448720_3095489926171149971_n-1024x682.jpg)
บ่ายวันที่ 4 ตุลาคม 2565 ที่ห้องประชุมสารภี 1 สำนักงานเทศบาลนครสงขลา นายวิศิษฐ์ ประยูรสวัสดิ์เดช รองปลัดเทศบาลนครสงขลา เป็นประธานการประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนการพัฒนาเมืองอัจฉริยะ (Smart City) เทศบาลนครสงขลา โดยมี นางสุจิตรา สังข์ศิลป์ชัย ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และงบประมาณ นางสาววีณา เวศยาสิรินทร์ ผู้อำนวยการส่วนควบคุมการก่อสร้างและผังเมือง หัวหน้าส่วนราชการ และคณะทำงานจากทุกสำนัก/กองเข้าร่วมประชุมฯ เพื่อติดตามความก้าวหน้าของแผนพัฒนาเมืองอัจฉริยะ เทศบาลนครสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310756080_467119475448717_8137804336385255672_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310742341_467119705448694_1693094642154837016_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310918787_467119605448704_6248185659223493765_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310738445_467119465448718_8023582490011075817_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310620340_467119878782010_9222207676322339401_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310450967_467119828782015_260391146153561054_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/10/310441270_467119678782030_4842609375738737406_n.jpg)