![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308342081_5423546897701161_2205284773367350355_n-1024x682.jpg)
วันที่ 21 กันยายน 2565 ที่ห้องประชุมคชคีรี สำนักงานเทศบาลเมืองเขารูปช้าง นายวิศิษฐ์ ประยูรสวัสดิ์เดช รองปลัดเทศบาลนครสงขลา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการแก้ไขปัญหาคลองสำโรง จังหวัดสงขลา ครั้งที่ 6/2565 โดยมี นายอำพล พงศ์สุวรรณ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายรัฎฐา เนตรสว่าง ปลัดอาวุโสอำเภอเมืองสงขลา นายภูวดล วงษ์โสภณากุล เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา นายจักรธร สุริแสง นายกเทศมนตรีเมืองเขารูปช้าง และผู้แทนจากหน่วยงานในพื้นที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เพื่อติดตามผลการดำเนินงานภายใต้แผนปฏิบัติการฯ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308154400_5423546861034498_3009911837864650465_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308216992_5423547281034456_5594012879203483554_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308356055_5423546534367864_6845322000099437416_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308350319_5423546841034500_8326930506937862865_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308344905_5423547221034462_9142856091331480953_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308048579_5423547097701141_2299139249549561683_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308037483_5423546584367859_4335305615217168086_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/307848829_5423546547701196_8470775730994458089_n.jpg)