![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/302692376_5363728663682985_4167746891185971913_n-1024x682.jpg)
วันที่ 30 สิงหาคม 2565 ที่ห้องประชุม 1 ศาลากลางจังหวัดสงขลา นายวิศิษฐ์ ประยูรสวัสดิ์เดช รองปลัดเทศบาลนครสงขลา ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ นายอำเภอ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ และหัวหน้าหน่วยงานภาคเอกชน ครั้งที่ 8 ประจำเดือนสิงหาคม 2565 โดยมีนายเจษฎา จิตรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานประชุม เพื่อรับทราบข้อราชการ พร้อมติดตามผลการดำเนินงานตามภารกิจของจังหวัด กระทรวง/กรม และภารกิจที่สำคัญตามนโยบายของรัฐบาล ให้เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/302185064_5363729313682920_380667885224918836_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/302292394_5363728640349654_7292008027746451352_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/08/302140316_5363729390349579_1317619634771099409_n-1024x682.jpg)