![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/433188098_824803223013672_8033105017076627709_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (3 เมษายน 2567) เวลา 09.30 น. ที่ห้องประชุมสารภี 2 สำนักงานเทศบาลนครสงขลา นายวันชัย ปริญญาศิริ นายกเทศมนตรีนครสงขลา มอบหมายให้ นายสมชาย จันทรประทิน รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นประธานในการประชุมโครงการพัฒนาในเขตเทศบาลนครสงขลา ประจำเดือนมีนาคม 2567 พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ ผู้แทนจากหน่วยงานราชการ รัฐวิสาหกิจ หน่วยงานเอกชน และผู้ที่เกี่ยวข้องเข้าประชุม
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434343175_824802423013752_7017002559831056999_n-1024x682.jpg)
เพื่อบูรณาการทำงานร่วมกันในการพัฒนา ปรับปรุง และแก้ไขปัญหาโครงการก่อสร้างตามงบประมาณประจำปี และโครงการอื่น ๆ ของเทศบาลนครสงขลา รวมถึงรับฟังปัญหาในการดำเนินการ เพื่อก่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดกับท้องถิ่นและประชาชน ซึ่งเป็นการขับเคลื่อนนโยบายส่งเสริมการมีส่วนร่วมทั้งภาครัฐ ภาคเอกชน และประชาชน ในการแสดงความคิดเห็นและข้อเสนอแนะ เพื่อการพัฒนาและแก้ไขปัญหาความเดือดร้อน และความต้องการของประชาชน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/435571400_824802599680401_4588193267279663470_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/435569445_824802616347066_7964667911450711515_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/435476523_824802796347048_1770061716517813658_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434562242_824803249680336_7967403814285461508_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/434336233_824802636347064_7546098158057328332_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/04/433185898_824802573013737_2969486249830257830_n.jpg)