![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/387797779_714521874041808_8301200816950576508_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (11 ตุลาคม 2566) เวลา 13.30 น. ที่ห้องประชุมสารภี 1 ชั้น 2 สำนักงานเทศบาลนครสงขลา ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัด เทศบาลนครสงขลา จัดประชุมเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานและเจ้าหน้าที่ประจำศูนย์อำนวยการเฉพาะกิจฯ ประจำปี 2566 โดยมี นายสมชาย จันทรประทิน รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เพื่อเตรียมความพร้อมในการให้ความช่วยเหลือและบรรเทาความเดือดร้อนแก่ประชาชนในพื้นที่ตำบลบ่อยาง โดยให้เจ้าหน้าที่สามารถปฏิบัติงานและบูรณาการร่วมกับหน่วยงานทุกภาคส่วน เพื่อช่วยเหลือประชาชนได้ทันท่วงทีในภาวะฉุกเฉิน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/387076123_714521337375195_3685667715641385301_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/387817302_714521914041804_1363767902975392502_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/387791905_714521710708491_1499123911268012881_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/10/387056268_714521474041848_8141264644051042786_n.jpg)