![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/370002450_686324740194855_338056751757502154_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (25 สิงหาคม 2566) เวลา 08.30 น. นายสมชาย จันทรประทิน รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา พร้อมด้วย นายชาญวิทย์ แป๊ะเส้ง เลขานุการนายกเทศมนตรีนครสงขลา นำเจ้าหน้าที่งานรักษาความสะอาด กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ลงพื้นที่เก็บกวาดขยะ เศษกิ่งไม้ ซากวัชพืช โฟมและพลาสติก ตลอดแนวชายหาดสมิหลาและหาดชลาทัศน์ เพื่อรองรับการท่องเที่ยวจังหวัดสงขลาและเตรียมความพร้อม งานสงขลามาราธอน 2023 จังหวัดสงขลา ในวันที่ 26 – 27 สิงหาคม 2566 นี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369926349_686324570194872_1692858506918766571_n-682x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369993399_686324786861517_7151251140724302193_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369970503_686324946861501_4765073738509112652_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369966987_686325183528144_3137407727433640509_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369902467_686324536861542_2201613285067372789_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/369899318_686324753528187_777435887753625316_n.jpg)