![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119658360_3269872229735316_2844244315558647644_o-1024x682.jpg)
วันที่ 21 กันยายน 2563 เวลา 13.30 น. นายภาสิทธิ์ จันทมุณี รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา นำเจ้าหน้าที่และทีมสหวิชาชีพ ลงพื้นที่ติดตามเยี่ยมเยียนผู้สูงอายุ พร้อมประเมินผลการจัดการบริการดูแลผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิง ประจำปี 2563 ในพื้นที่เขตเทศบาลนครสงขลา ซึ่งในวันนี้ลงติดตามในพื้นที่ของศูนย์สุขภาพชุมชนสมิหลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119936775_3269872159735323_6035690776597914208_o-1024x682.jpg)
โดยรองนายกเทศมนตรีนครสงขลาได้มอบชุดเยี่ยมและของใช้ที่จำเป็นพร้อมให้กำลังใจกับผู้ดูแลและผู้สูงอายุติดบ้าน ติดเตียง จำนวน 8 ราย เพื่อเป็นการเยี่ยมเยียนและติดตามผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิง ตามภารกิจของศูนย์บริการสาธารณสุข เทศบาลนครสงขลา ในการดูแลให้ความช่วยเหลือแก่ผู้สูงอายุให้ได้รับการดูแลอย่างทั่วถึงและมีประสิทธิภาพ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119748303_3269872756401930_8788599514514074738_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119974201_3269872493068623_1319430367283844515_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119934835_3269872343068638_4675107686936387726_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119872110_3269872399735299_4113590507693763029_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119838914_3269872643068608_6385840168478597010_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119805238_3269872429735296_2360073282731619512_o-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/119753294_3269872766401929_1087307854659736202_o-1024x682.jpg)