![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/209341249_4083957861660078_5835482889030382297_n-1-1024x682.jpg)
วันที่ 5 กรกฎาคม 2564 เวลา 12.30 น. นายอำพล ธรรมปาโล นางสาวสุภารัตน์ บุญสม และนายภูรินทร์ ทิพย์มณี รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาลนครสงขลา ร่วมรับมอบไข่ไก่ จากตัวแทนนายสรรเพชญ บุญญามณี ในกิจกรรม “แจกไข่ ปันสุข” เพื่อพี่น้องชาวสงขลา เพื่อส่งต่อให้กับผู้ที่ได้รับผลกระทบจาก COVID-19 และมอบให้กับกลุ่มผู้สัมผัสเสี่ยงในพื้นที่เขตเทศบาลนครสงขลาที่ต้องกักตัวเพื่อสังเกตอาการเป็นเวลา 14 วัน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/208463824_4083957898326741_6040696309627899082_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/204333885_4083957938326737_4308312930763962297_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/204242123_4083957748326756_720152653066518604_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/131398241_4083957691660095_3625510700751012211_n-1024x767.jpg)