![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/มูลนิธิมิตรภาพสามัคคี-1024x682.jpg)
บริษัท มิลเลนเนียม ออโต้ กรุ๊ป จำกัด นำโดย คุณพรชัย ลีลาเกียรติไพบูลย์ ผู้จัดการทั่วไป มิลเลนเนียม ออโต้ กรุ๊ป สาขาหาดใหญ่ นำผู้บริหารและพนักงาน ร่วมสืบสาน เทศกาลถือศีลกินเจ โดยมอบน้ำดื่มให้มูลนิธิโรงเจเต๋าบ้อเก็ง และมูลนิธิท่งเซียเซี่ยงตึ๊ง เทศบาลนครหาดใหญ่ นับเป็นกิจกรรมสร้างสรรค์ ที่อิ่มเอิบใจทั้งผู้ให้และผู้รับ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/มูลนิธิโรงเจเต๋าบ้อเก็ง-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/image005.png)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/image003.png)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/image001.jpg)