![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/214129748_120346606946089_5204484105726560064_n-1024x688.jpg)
วันที่ 9 กรกฎาคม 2564 อาจารย์สายพิณ วิไลรัตน์ รองอธิการบดีฝ่ายพัฒนาองค์กรและทรัพยากรบุคคล พร้อมคณะผู้บริหาร โดยได้รับมอบหมายจากท่านอธิการบดี รศ.ดร.วิชัย ชำนิ ได้เดินทางไปยังศูนย์ฉีดวัคซีนโควิด-19 เพื่อขอบคุณและมอบชุดของว่างและเครื่องดื่ม จำนวน 80 ชุด ให้แก่ทีมบุคลากรทางการแพทย์ จาก รพ.หาดใหญ่ ที่ได้ให้บริการและอำนวยความสะดวกในการฉีดวัคซีนโควิด-19 แก่บุคลากรของมหาวิทยาลัยทักษิณเป็นอย่างดี โดยมีนายแพทย์ วัชระ วิรัตยาภรณ์ เป็นตัวแทนรับมอบ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/206266236_120346703612746_3280116146772488616_n.jpg)
ซึ่งโรงพยาบาลหาดใหญ่เป็นหน่วยฉีดวัคซีนโควิด-19 ให้แก่บุคลากรและนิสิต ของมหาวิทยาลัยทักษิณ ระหว่างวันที่ 5-9 กรกฎาคม 2564 ณ สนามจิระนคร หาดใหญ่ โดยในครั้งนี้เป็นการรับการฉีดวัคซีนโควิด-19 รอบแรกของบุคลากร มหาวิทยาลัยทักษิณ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/210208029_120346686946081_8734468477344721695_n.jpg)
มหาวิทยาลัยทักษิณ ขอขอบคุณบุคลากรทุกท่านที่ให้ความร่วมมือในการฉีดวัคซีนโควิด-19 ขอบคุณทีมงานทุกคนที่มีส่วนช่วยประสานและอำนวยความสะดวกให้แก่บุคลากร มหาวิทยาลัยทักษิณตระหนักและร่วมรับผิดชอบต่อสังคม ขอให้ทุกท่านปลอดภัย ห่างไกลจาก โควิด-19
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/209823987_120347233612693_6979635206804712458_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/211172684_120347280279355_531708323178466012_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/212227523_120347263612690_5991158580199942653_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/07/214791798_120347133612703_7190706592983695958_n.jpg)