![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/103192-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม ที่ผ่านมา อาจารย์พิเชษฐ์ จันทวี รองอธิการบดีฝ่ายพัฒนาระบบการบริหารและพัฒนาหน่วยงาน มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา ในฐานะกรรมการบริหารสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดสงขลา ร่วมให้การต้อนรับ นายสมหวัง เรืองเพ็ง รองผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา ก่อนทำการแข่งขันคู่ชิงชนะเลิศในการแข่งขันสนุกเกอร์อาชีพสะสมคะแนนประเทศไทย รายการ “สนุกเกอร์ P80 ทรู สงขลาคัพ 2020” ระหว่างวันที่ 10-15 สิงหาคม 2563 ณ โรงแรมทีอาร์ ร็อคฮิล อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/103186-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/103187-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/103189-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/08/103195-1024x687.jpg)