![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182584457_3805935592837441_4965294382913294585_n-1024x683.jpg)
วันที่ 6 พฤษภาคม 2564 ณ สำนักงานเทศบาลนครหาดใหญ่ ดร.กิตติ เรืองเริงกุลฤทธิ์ ปลัดเทศบาล นางสาวกรุณา ทองแกมนาก นายวินัย ปิ่นทอง รองปลัดเทศบาล พร้อมด้วย ผู้อำนวยการสำนัก/กอง และพนักงานเทศบาลนครหาดใหญ่ร่วมให้การต้อนรับ พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ ซึ่งเข้ามารับตำแหน่งนายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาลนครหาดใหญ่ทั้ง 4 เขต โดยมี แขกผู้มีเกียรติร่วมแสดงความยินดีในโอกาสนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182583112_3805935752837425_2545826971227570193_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182772708_3805934582837542_1174873430402996176_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182654189_3805936119504055_8992039075676213332_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182950326_3805935229504144_2417434791457275760_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/183166219_3805935042837496_969924676143211808_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182714449_3805935349504132_2831647563975890477_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182816168_3805934056170928_2549791688855383949_n-687x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182973097_3805934572837543_3548819724234067005_n-1024x683.jpg)