![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/200886955_3923047271126272_4627791949182305136_n-1024x683.jpg)
วันที่ 15 มิถุนายน 2564 พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย พ.ต.อ.อัคราวุฒ ธานีรัตน์ ผู้กำกับสภ.หาดใหญ่ นายชวกิจจ์ สุวรรณคีรี นายอำเภอหาดใหญ่ นายสัมฤทธิ์ บุญรัตน์ รองนายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ เลขานุการนายกเทศมนตรีฯ และเจ้าหน้าที่เทศบาล ร่วมประชุมหารือเรื่องการติดตั้งกล้องวงจรปิดในเขตเทศบาลนครหาดใหญ่ เพื่อเป็นการบูรณาการ การทำงานร่วมกันและแก้ไขปัญหาไม่ให้เกิดความซ้ำซ้อนกันระหว่าง สถานีตำรวจภูธรหาดใหญ่ กรอมน. และอำเภอหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/200731863_3923047434459589_2640701144129642614_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/201421523_3923046867792979_1285227545909492688_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/200208248_3923047727792893_7338387809812227187_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/200365806_3923047184459614_5184728903196805614_n-1024x683.jpg)