![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/432773702_1239758337001178_611233793825639105_n-1024x576.jpg)
เมื่อวันที่ 21 มีนาคม 2567 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมละศีลอด ณ มัสยิดดารูลอามาน บ้านท่าคลอง หมู่ที่ 4 ตำบลป่าชิง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยมีนายกฤชณัทท พลรัตน์ นายอำเภอจะนะ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำชุมชน ผู้นำท้องถิ่น ผู้นำศาสนา และประชาชนเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดีและสืบทอดประเพณีต่อไป
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/434152212_1239758597001152_141911414982469814_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/03/434158562_1239758353667843_3647866517313818464_n-1024x576.jpg)