![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/364126197_1112941606349519_4596576607563244615_n.jpg)
วันที่ 28 กรกฎาคม 2566 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566 ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และถวายพระพรชัยมงคล ณ หอประชุมศาลาประชาคมอำเภอจะนะ โดยมีนายกฤชณัทท พลรัตน์ นายอำเภอจะนะ เป็นประธานในพิธี ซึ่งมีหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ หัวหน้าส่วนราชการประจำส่วนกลาง หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้นำหน่วยกำลังในพื้นที่ นายกเทศมนตรีทุกแห่ง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุกตำบล องค์กรเอกชน เครือข่ายภาคประชาชน ปลัดอำเภอ และกำนันผู้ใหญ่บ้านทุกหมู่บ้าน เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361911666_1112942619682751_5273792668731490923_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/364167586_1112941753016171_6566245864004719213_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/363828553_1112942706349409_1080850999791304005_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/363824982_1112941506349529_4454549271623625370_n-1.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/362241937_1112941973016149_73463766733942487_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361945929_1112942676349412_9084468602805119808_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361936291_1112942659682747_8575150009406702543_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361911749_1112941883016158_5873624218216564624_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/07/361890441_1112942639682749_1307676298362209039_n.jpg)