![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72379009_267780627532292_7784447332862394368_n.jpg)
วันที่ 13 ตุลาคม 2562 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปรับภูมิทัศน์ ทำความสะอาดลำน้ำ คูคลองถวายพระราชกุศลและน้อมรำลึกเนื่องในคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร โดยมี นายจารุวัฒน์ เกลี้ยงเกลา ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานพิธีเปิด ณ คลองชลประทาน (คลองปาบ) หมู่ที่ 4 บ้านท่าคลอง ตำบลป่าชิง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา ซึ่งมีประชาชนจิตอาสา เข้าร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนมาก
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72416475_267780637532291_5001646032174448640_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72299668_267780444198977_748343144466087936_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72305556_267780544198967_2477886329505972224_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72486502_267780604198961_5879774962247532544_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72195103_267780704198951_1582574618261061632_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72278585_267780484198973_3183914159091744768_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72906294_267780507532304_2272294860750848000_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72283773_267780564198965_6589532953750011904_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72666572_267780510865637_8021462573356417024_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72367424_267780454198976_8455217062950731776_n.jpg)