![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/11/248401792_716702829306734_2720360696864594032_n-1024x768.jpg)
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2564 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทน กฟผ. มอบเก้าอี้ จำนวน 400 ตัว ให้กับ โรงพยาบาลสมเด็จพระบรมราชินีนาถ ณ อำเภอนาทวี จังหวัดสงขลา โดยมี แพทย์หญิง นภัทร แผ่ผล รองผู้อำนวยการฝ่ายปฐมภูมิ และนางสาววราภรณ์ บุญสุข นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ โรงพยาบาลสมเด็จพระบรมราชินีนาถฯ เป็นผู้แทนรับมอบ เพื่อสนับสนุนสำหรับใช้ในการให้บริการประชาชน ในการฉีควัคซีน ป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา – 2019 (COVID) ที่ไม่เพียงพอในปัจจุบันนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/11/249270164_716702789306738_7331354086060181906_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/11/249211269_716703035973380_6294901192479754711_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/11/249347136_716703262640024_8784866684944106390_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/11/250892023_716702929306724_8953138672319343895_n-1024x462.jpg)