![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72774642_268821577428197_7614997090485141504_n.jpg)
วันที่ 17 ตุลาคม 2562 นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ และนายสมเกียรติิ ย้อยเสริฐสุทธิ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานเข้าร่วมงานทอดกฐินประจำปี 2562 ณ วัดเชิงคีรี (ควนป่าชิง) ซึ่งมีหน่วยงานราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้นำท้องถิ่น และประชาชนเข้าร่วมงานเป็นจำนวนมาก
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72446152_268820350761653_7173049345183318016_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72766671_268820000761688_477875460265476096_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/73472599_268820654094956_7910821394017943552_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/73083642_268821097428245_3091672675483910144_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/74217355_268820817428273_3102386218000711680_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72454346_268820077428347_5883488154748452864_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/73017182_268820884094933_1184501849378521088_n.jpg)