![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/423516750_716091107339424_6628683155118286358_n-1024x683.jpg)
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 ท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ทหญ.) โดยนายชูวิทย์ พันธุ์เณร ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) พร้อมด้วยผู้บริหาร พนักงานและลูกจ้างท่าอากาศยานหาดใหญ่ ร่วมสนับสนุนซื้อดอกป๊อปปี้สัญลักษณ์วันทหารผ่านศึก ซึ่งตรงกับวันที่ 3 กุมภาพันธ์ ของทุกปี ร่วมกับสมาคมแม่บ้านทหารอากาศ กองบิน 56 เพื่อนำรายได้สมทบทุนในการช่วยเหลือทหารผ่านศึก รวมถึง ทหาร ตำรวจ พลเรือน และอาสาสมัครในกองทุนมูลนิธิสงเคราะห์ทหารผ่านศึก ณ อาคารสำนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/424791297_716091577339377_8054234748784115331_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/423538233_716091570672711_8135546937614021454_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/423539514_716091114006090_7679939708307269951_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/423539535_716091684006033_756574981628691693_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/423539997_716091654006036_8267060623661101516_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/424791867_716091710672697_1045246179286628226_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/02/424804569_716091674006034_3522845396532026252_n.jpg)