![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/419475474_706182541663614_2021642822522556089_n-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 15 มกราคม 2567 (เวลา 09.00 น.) นายชูวิทย์ พันธุ์เณร ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) เป็นประธานการประชุมคณะทำงานประจำช่องทางเข้าออกประจำด่านควบคุมโรคติดต่อระหว่างประเทศ ท่าอากาศยานหาดใหญ่ ครั้งที่ 1/2567 เพื่อจัดทำแผนและติดตามการดำเนินงานพัฒนาสมรรถนะช่องทางเข้าออกประเทศให้บรรลุผลสำเร็จ มีประสิทธิภาพตามกฎอนามัยระหว่างประเทศ พ.ศ. 2558, พ.ร.บ.โรคติดต่อ พ.ศ.2558 รวมทั้งแนวทางการดำเนินงานรองรับผู้เดินทางกลับจากการประกอบพิธีฮัจญ์ ประจำปี 2567 โดยมีคณะทำงานประจำช่องทางเข้าออกประจำด่านควบคุมโรคติดต่อระหว่างประเทศท่าอากาศยานหาดใหญ่ ผู้บริหาร พนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่ หน่วยราชการ บริษัท/สายการบิน และผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 1 อาคารสำนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/419883078_706182004997001_5938487724954390005_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/419879454_706182531663615_219781573106716067_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/419690265_706182551663613_6906271860109648365_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/419578436_706182501663618_8541513480498944983_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/419526532_706182038330331_6064564214077922921_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/419521541_706182561663612_3852323887477774761_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2024/01/419508487_706182011663667_7667221350380758620_n.jpg)