![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/402964734_674814928133709_5233523800455870778_n-1024x683.jpg)
วันที่ 20 พฤศจิกายน 2566 (เวลา 13.30 น.) นายชูวิทย์ พันธุ์เณร ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) เป็นประธานในพิธีประดับเครื่องหมายตำแหน่ง เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่พนักงานที่ได้รับการปรับระดับตำแหน่ง จำนวน 18 คน พร้อมด้วยผู้บริหาร พนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่ เข้าร่วมพิธีฯ ณ ห้องประชุม 1 อาคารสำนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/404565076_674814938133708_775482989603778194_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/404525863_674815121467023_5103964730385115713_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/404544156_674815164800352_203899664670795578_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/11/404561632_674815174800351_971930751704199129_n.jpg)