![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343741655_128314276896868_8399257436872767692_n-1024x683.jpg)
วันที่ 27 เมษายน 2566 (เวลา 15.00 น.) นาวาอากาศโท รณกร เฉลิมแสนยากร ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ผหญ.) เป็นประธานในพิธีประดับเครื่องหมายตำแหน่งพนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่ เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่พนักงานที่ได้รับการปรับระดับตำแหน่ง พร้อมด้วย นายชูวิทย์ พันธุ์เณร รองผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ (ด้านสนับสนุนธุรกิจ) รหญ.(สธ.) ผู้บริหารและพนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่ เข้าร่วมพิธีฯ ณ ห้องประชุม 1 อาคารสำนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343971922_586183473489099_8527547600250680188_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343759854_268314708871234_2902732819215128742_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343742990_1644633776053226_7416879712103565451_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/04/343628209_6511828332181481_5402580693576874644_n.jpg)