![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/05/97984164_2643270929252810_5716719200324550656_n.jpg)
วันที่ 19 พฤษภาคม 2563 นายจิตเมต โกมลวนิช ผู้อำนวยการท่าอากาศยานหาดใหญ่ พร้อมผู้บริหารและพนักงานท่าอากาศยานหาดใหญ่ ร่วมมอบน้ำดื่มท่าอากาศยานหาดใหญ่จำนวน 100โหล พร้อมหน้ากาก face shield จำนวน 130 ชิ้น ให้กับสาธารณสุขอำเภอคลองหอยโข่ง และมอบให้กับผู้ปฎิบัติงาน ณ จุดตรวจคัดกรองโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) ในเขตอำเภอคลองหอยโข่ง จังหวัดสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/05/97794455_2643270905919479_239136748179816448_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/05/97746976_2643270952586141_1020813266974146560_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/05/97482271_2643270959252807_3768720561132273664_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/05/98183348_2643270989252804_200051347490340864_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/05/98282770_2643271002586136_4432323013005803520_n.jpg)