![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/368676707_693319639488796_3133823322802246306_n-1024x682.jpg)
วันศุกร์ที่ 18 สิงหาคม 2566 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ นายกเทศมนตรีเมืองคอหงส์ มอบหมายให้ นางมณฑา ไชยงาม ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกับ นางณัชชา บุญสิริธนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองหวะ มอบเกียรติบัตรให้ผู้ผ่านการอบรมในกิจกรรมการฝึกอบรมผู้นำนักเรียนด้านส่งเสริมสุขภาพ โครงการหงส์น้อยผู้ดูแลสุขภาพ ประจำปี 2566 ณ โรงเรียนบ้านคลองหวะ (ทวีรัตน์ราษฎร์บำรุง เขตเทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/368731619_693320472822046_1958518730945642917_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/368668040_693319579488802_7796574083824124182_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/368658246_693320379488722_3767248229145513301_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/368057083_693319549488805_458097778241831197_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/367489406_693320316155395_7805307115794449140_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/367476374_693319909488769_8808838088757050558_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/366316492_693319906155436_6546945377671726326_n.jpg)