![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/366383672_620751660206703_3117838289181660810_n-1024x768.jpg)
วันที่ 10 สิงหาคม 2566 (เวลา 09.00 น.) ท่าอากาศยานหาดใหญ่ โดยส่วนบำรุงรักษาท่าอากาศยานหาดใหญ่ (สบร.ทหญ.) จัดโครงการ “สบร. ทำดีเพื่อแม่” เนื่องในโอกาสวันแม่แห่งชาติ 2566 โดยมีผู้บริหาร พนักงานและลูกจ้าง สบร. ทหญ. ร่วมกันเก็บขยะบริเวณริมรั้วทางเข้าท่าอากาศยานหาดใหญ่ และบริเวณอาคารบำบัดน้ำเสียท่าอากาศยานหาดใหญ่ เพื่อกำจัดขยะมูลฝอย ปรับทัศนียภาพให้สะอาดเรียบร้อยดูสะอาดตา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/366494598_620751720206697_5440183123502727571_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/366304054_620751673540035_3535548732398767144_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/366293909_620751703540032_3124550790804745692_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2023/08/366266539_620751696873366_782936546410038493_n-1024x768.jpg)