![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/73114299_270336200610068_4629032377723650048_n.jpg)
วันที่ 23 ตุลาคม 2562 นายสมเกียรติ ย้อยเสริฐสุทธิ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลและพิธีน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปีพุทธศักราช 2562 โดยมีนายสุรินทร์ สุริยะวงศ์ เป็นประธานในพิธี วางพวงมาลาและพิธีถวายบังคม ณ ศาลาประชาคมอำเภอจะนะ (หลังใหม่) โดยมีหน่วยงานภาครัฐ เอกชน รัฐวิสาหกิจและประชาชนทั่วไปเข้าร่วมพิธีเป็นจำนวนมาก
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/75388475_270336177276737_167738697909796864_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/73022640_270336207276734_6182141304131026944_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72995879_270336237276731_2741967745229783040_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/10/72391118_270336157276739_3619003631895838720_n.jpg)