![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/1-8-1024x768.jpg)
วันที่ 23 ธันวาคม 2563 นายประพันธุ์ ศรีสุวรรณ ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด ปฏิบัติหน้าที่นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา พร้อมคณะเข้าร่วมโครงการประชุมสัมมนา เพื่อสานสัมพันธ์ระหว่างผู้บริหาร พนักงาน ธ.ก.ส. ในสังกัดสำนักงาน ธ.ก.ส. จังหวัดสงขลา กับ องค์การบริหารส่วนท้องถิ่น และโรงพยาบาลประจำปีบัญชี 2563 ณ โรงแรมหาดแก้วรีสอร์ทสงขลา อ.สิงหนคร จ.สงขลา และเพื่อให้การเข้าร่วมโครงการฯ เป็นไปด้วยดี
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/1-9-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/1-1-1-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/1-2-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/1-6-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/1-5-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/12/1-7-1024x683.jpg)