![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/288864508_445035914103520_7689562845418529906_n-1024x793.jpg)
วันที่ 16 มิถุนายน 2565 เวลา15.00 น. นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ ให้การต้อนรับคณะผู้ปฎิบัติงานจากสถาบันปิโตรเลียมแห่งประเทศไทย ซึ่งทางคณะได้เข้ามาศึกษาดูงานและ เข้าเยี่ยมชมศูนย์การเรียนรู้ กฟผ.จะนะ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/288775971_445035820770196_7049712611108405107_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/288743331_445035840770194_543903892408043458_n-1024x768.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/06/288313058_445036330770145_7437702225912974481_n-1024x768.jpg)
วันที่ 16 มิถุนายน 2565 เวลา15.00 น. นายเขมญาติ ยมานันตกุล ผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ ให้การต้อนรับคณะผู้ปฎิบัติงานจากสถาบันปิโตรเลียมแห่งประเทศไทย ซึ่งทางคณะได้เข้ามาศึกษาดูงานและ เข้าเยี่ยมชมศูนย์การเรียนรู้ กฟผ.จะนะ