![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/307949041_920406285603053_3726286991845664371_n-1024x477.jpg)
วันที่ 21 กันยายน 2565 นายฮะซัน ยิ่งสมาน หัวหน้ากองบริหาร โรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานแผนกประชาสัมพันธ์และชุมชนสัมพันธ์ โรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทนของโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรม น้ำชายามเช้า ข้าวยำสัญจร ประจำเดือนกันยายน ณ ตลาดนัดวันพฤหัสบดี (ตลาดย่าแดง) โดยมี ว่าที่พันตรี ยุทธนา เจ้าดูรี นายอำเภอจะนะ เป็นประธานในพิธี และคณะลูกหลานเจ้าของตลาดนัดวันพฤหัสบดี (ตลาดย่าแดง) เป็นเจ้าภาพในครั้งนี้ ซึ่งมี หัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้นำหน่วยกำลังในพื้นที่ประธานเครือข่ายสถานศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา นายกเทศมนตรีตำบล ทุกแห่ง นายกองค์การบริหารส่วนตำบล ทุกตำบล องค์กรเครือข่ายในพื้นที่ ผู้จัดการบริษัท ปลัดอำเภอ ประธานคณะกรรมการบริหารชมรมกำนัน ผู้ใหญ่บ้านอำเภอจะนะ ภาคเอกชน และเจ้าของกิจการห้างร้านเอกชน เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/307960625_920406138936401_8656003824332811018_n-767x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308159898_920406168936398_847683474019183228_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308335363_920406195603062_4320338689861156191_n-769x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2022/09/308345684_920406268936388_6986975642772776341_n-1024x993.jpg)