![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75375685_2525343477580660_8998727410274795520_o.jpg)
วันศุกร์ที่ 15 พฤศจิกายน 2562 เวลา 09.00 น.ณ ห้องติณสูลานนท์ ชั้น 2 ศูนย์บริบาลผู้สูงอายุ ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา นายสมบูรณ์ ปัญญาธนกร นายกเทศมนตรีเมืองควนลัง เข้ารับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ในส่วนภูมิภาคและส่วนท้องถิ่น ซึ่งเป็นกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชภิเษก ซึ่งมีโครงการจัดพิมพ์พระบรมฉายาลักษณ์เฉลิมพระเกียรติฯ สำหรับมอบประชาชนทุกครัวเรือน
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75572131_1020466898313804_4822198497501511680_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75552865_1020466621647165_4881501365815214080_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/74915575_1020466878313806_5518195546931593216_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/70098587_1020466391647188_1889224103395590144_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75557567_1020466494980511_8141775881606529024_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75439467_1020466578313836_344776266303406080_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75316008_1020466598313834_5308976918165454848_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75196376_1020466658313828_4701309474655174656_o.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75204573_1020466444980516_3078328998074253312_o.jpg)