![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/243303024_4339422316113630_2057868677781445527_n-1024x682.jpg)
เช้าวันที่ 28 กันยายน 2564 ที่ศูนย์ประสานงานควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เทศบาลนครสงขลา นายศรัญ บิลพัฒน์ นายกเทศมนตรีนครสงขลา พร้อมด้วย นางสาวสุภารัตน์ บุญสม รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา เป็นตัวแทนรับมอบสิ่งของบริจาคจากครอบครัวเพชรรัตน์ บริจาคหน้ากากอนามัย จำนวน 15,350 ชิ้น และครอบครัวกบิลพัตร บริจาคบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป จำนวน 3 ลัง เพื่อนำไปแจกจ่ายให้กับประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 และมอบให้กับกลุ่มผู้สัมผัสเสี่ยงในพื้นที่เขตเทศบาลนครสงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/243494152_4339422362780292_4963236423378469322_n-1024x682.jpg)
ทั้งนี้ เทศบาลนครสงขลา ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมบริจาคสิ่งของความจำเป็น เครื่องอุปโภค บริโภคต่างๆ ให้กับศูนย์ประสานงานควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เทศบาลนครสงขลา เพื่อนำไปช่วยเหลือพี่น้องประชาชน หากจะติดต่อบริจาคสิ่งของ สามารถแจ้งได้ที่ หมายเลขโทรศัพท์ 09-26462860 หรือสามารถโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารกรุงไทย สาขาสงขลา ประเภทบัญชีออมทรัพย์ ชื่อบัญชี “เงินบริจาคช่วยเหลือโควิด-19 เทศบาลนครสงขลา” เลขที่ 901-3-74153-3
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/243295052_4339422579446937_1266905465803776454_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/243288814_4339422349446960_4212875466539475605_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/243275830_4339422456113616_6230204463434356212_n-1024x682.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/09/243211891_4339422429446952_7488780537934357988_n-1024x682.jpg)