![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/227085270_4170081213047742_7070264799340349452_n-1024x1024.jpg)
วันนี้ (4 สิงหาคม 2564) เวลา 13.00 น. นายศรัญ บิลพัฒน์ นายกเทศมนตรีนครสงขลา พร้อมด้วยนางสาวสุภารัตน์ บุญสมรองนายกเทศมนตรีนครสงขลา ลงพื้นที่ติดตามการปรับปรุง ซ่อมแซม และดูแลความเรียบร้อยการเตรียมพื้นที่สำหรับการจัดตั้งศูนย์พักคอย หรือ Community Isolation (CI) ซึ่งเป็นสถานที่รองรับผู้ติดเชื้อโควิด-19 (ผู้ป่วยสีเขียว) ในพื้นที่เทศบาลนครสงขลาและอำเภอเมืองสงขลา เพื่อรอการส่งต่อผู้ป่วยไปรักษาที่โรงพยาบาล ณ บริเวณอาคารภายในสงขลาอควาเรียม
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/219822688_4170081473047716_5760371664353741901_n-1024x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/08/227085270_4170081213047742_7070264799340349452_n-1024x1024.jpg)