![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/74799415_273376423639379_3650961392623681536_o-1024x768.jpg)
วันที่ 4 พฤศจิกายน 2562 นายวิภู พิวัฒน์ วิศวกรระดับ 11 โรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรม โครงการกินน้ำชายามเช้า – กินข้าวยำสัญจร ณ สหกรณ์การเกษตรจะนะ โดยมีผู้อำนวยการกลุ่งส่งเสริมสหกรณ์ 4 อำเภอจะนะ เป็นเจ้าภาพ โดยมีนายสุรินทร์ สุริยะวงศ์ นายอำเภอจะนะเป็นประธานในพิธี หลังจากนั้นได้มีการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ และผู้นำท้องถิ่น เพื่อชี้แจงและกำหนดแผนการดำเนินงานของอำเภอจะนะ