![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/78108826_2480169045563000_8492344778891984896_n.jpg)
วันที่ 25 พ.ย. 62นายปเวษ เศียรอุ่น ผู้อำนวยการส่วนกิจการพิเศษและมวลขนสัมพันธ์ท่าอากาศยานหาดใหญ่ พร้อมพนักงาน ทหญ. เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ “ เนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว (วันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า) เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลและน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณพระมหากษัตริย์ไทย โดยร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน ณ โรงเรียนรัตนพลวิทยา อ.คลองหอยโข่ง จ.สงขลา
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/78271462_2480169528896285_6515632934706216960_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/78295373_2480169038896334_5455048712952741888_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/77301362_2480169405562964_4348219328487751680_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/78651121_2480169202229651_4145823057702813696_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/77364253_2480169148896323_5165983073036140544_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75640780_2480169195562985_249314983152713728_n.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2019/11/75640707_2480169302229641_4337557037815693312_n.jpg)