![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/191946972_618707555772929_7518318330857190682_n-1024x769.jpg)
เมื่อ วันที่ 25 พฤษภาคม 2564 นายประยูร ขาวซัง ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ และผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ได้เข้าร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ เนื่องในวันต้นไม้ประจำปีของชาติ ณ วัดทุ่งแนะ เนื้อที่ประมาณ 4 ไร่ โดยวันนี้ได้ช่วยกันปลูกต้นตำเสา ต้นยางนา ต้นตะเคียน ต้นพยูง จำนวนทั้งสิ้น 400 ต้น โดยกิจกรรมดังกล่าวมีหน่วยงานทั้งภาครัฐ หน่วยงานท้องถิ่น ท้องที่ และ ภาคประชาชนเข้าร่วมกันกิจกรรมแบบ New Normal ตามมาตรการการป้องกันการแพร่ระบาดของ COVID-19
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/191606710_618707749106243_1090999322218118725_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/191888405_618707819106236_2842615559808385034_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/191636429_618708055772879_2168379024379261163_n-1024x561.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/191418384_618707735772911_5234060394159347805_n-769x1024.jpg)