![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/03/162653687_579001569743528_123872792092043967_o-1024x769.jpg)
วันที่ 19 มีนาคม 2564 นายประยูร ขาวซัง ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมพิธีเปิดโครงการสำนึกรักบ้านเกิดร่วมใจกันพัฒนาชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2564 ครั้งที่ 4 ณ ชุมชนขุนเหมืองหินแท่น หมู่ที่ 9 ตำบลนาหว้า อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยมีนางสุรียพรรณ์ ณ สงขลา รองผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธีเปิด ซึ่งมีการทำกิจกรรมทาสีสะพาน ปูพื้นคอนกรีตขอบขุนเหมืองรอบเฉพาะด้านหน้าและปรับภูมิทัศน์บริเวณขุนเหมืองหินแท่น ม.9 ตำบลนาหว้า อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา โดยมีศูนย์พัฒนาบัณฑิตแรงงานอำเภอจะนะ เป็นเจ้าภาพในการจัดกิจกรรมและมีหัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำชุมชน ผู้นำท้องถิ่นเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/03/159883817_579001423076876_1408510304145085852_o-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/03/162094249_579001493076869_2195714108680977600_o-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/03/161290980_579001709743514_59657121096606456_o-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/03/160195448_579001636410188_5344866320387894283_o-769x1024.jpg)