![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/1-6-1024x683.jpg)
วันที่ 24 กันยายน 2563 นายประพันธุ์ ศรีสุวรรณ ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด ปฏิบัติหน้าที่นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกลั่นกรองการประเมินผลการปฏิบัติงานของพนักงานจ้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา ณ ห้องประชุมวิเชียรคีรี ชั้น 4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา เพื่อพิจารณากลั่นกรองการประเมินผลการปฏิบัติงานของพนักงานจ้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดสงขลา (ระหว่างวันที่ 1 เมษายน 2563 ถึงวันที่ 30 กันยายน 2563)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/1-1-1-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/1-7-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/1-5-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/1-4-1-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/1-2-1-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/09/1-3-1-1024x683.jpg)