![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125525153_3465916433523355_3522162982198203534_o-1024x575.jpg)
วันจันทร์ที่ 16 พฤศจิกายน 2563 นายชวน บริรักษ์ ปลัดเทศบาลเมืองคอหงส์ นายพลภัทร แก้วชูด ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี และนายบุญช่วย ทองรักษา เลขานุการนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยพนักงาน เจ้าหน้าที่เทศบาลเมืองคอหงส์ ให้การต้อนรับนางสาวมัณฑนา บุนนาค จากเทศบาลตำบลหนองจิก จังหวัดปัตตานี มาดำรงตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ กองวิชาการและแผนงาน และนางสาวลลิตา บุหลาด จากเทศบาลเมืองบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี มาดำรงตำแหน่งนักวิชาการสุขาภิบาลปฏิบัติการ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยครอบครัว คณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่จากทั้ง 2 หน่วยงานที่มาร่วมแสดงความยินดีในการโอนย้ายในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมเรารักสงขลา (อนุสรณ์กำนันเอี่ยม ทวีรัตน์) สำนักงานเทศบาลเมืองคอหงส์
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125776990_3465915866856745_4917428571439941143_o-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125355383_3465915680190097_6535846510980641471_o-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125306825_3465916073523391_4299994462063586819_o-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125188253_3465915860190079_8130418018267634783_o-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125185248_3465916570190008_1476682295440086557_o-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/124803215_3465915660190099_3127295096236071505_o-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125185837_3465916256856706_2534207937569613504_o-1024x575.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2020/11/125121439_3465916096856722_6970793018809174791_o-1024x575.jpg)