![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/183019470_1437308973296259_3239762809140667572_n-1024x683.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 6 พฤษภาคม 2564 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองควนลัง นายชวกิจจ์ สุวรรณคีรี นายอำเภอหาดใหญ่ ปฏิบัติราชการแทน ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานเปิดการประชุมสภาเทศบาลเมืองควนลัง ครั้งแรก เพื่อให้ที่ประชุมคัดเลือกประธานสภาเทศบาล รองประธานสภาเทศบาล และเลขานุการสภาเทศบาล โดยผลการคัดเลือกเป็นดังนี้ ประธานสภาเทศบาลเมืองควนลัง ได้แก่ นายธนพล บัวทอง, รองประธานสภาเทศบาลเมืองควนลัง ได้แก่ นายเตื้อน ฆังคะสะเร, เลขานุการสภาเทศบาลเมืองควนลัง ได้แก่ นายฐากูร สุทธิคณะ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182201450_1437309093296247_4574021874429055797_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182822581_1437308983296258_5125754520415550660_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/183243052_1437309023296254_5496330080883101086_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/183437857_1437309173296239_6255416667040998704_n-1024x683.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/05/182639969_1437309226629567_8129317638037233967_n-1024x683.jpg)