![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/198254918_626046791705672_936578261682369592_n-1024x769.jpg)
เมื่อวันที่ 7 มิถุนายน 2564 นายชนาธิป ชิตพงศ์ วิศวกรระดับ 11 โรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เป็นตัวแทนจากการไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย (กฟผ.) มอบตู้ความดันบวก 1 ตู้ พร้อมอธิบายวิธีการใช้งาน สำหรับบุคลากรทางการแพทย์และช่วยเหลือผู้ป่วยในสถานการณ์ COVID-19 ของโรงพยาบาลสทิงพระ โดยมีแพทย์หญิงอรวรรณ เจตน์วราพงศ์ นายแพทย์ชำนาญการพิเศษ โรงพยาบาลสทิงพระ ให้การต้อนรับและเป็นตัวแทนรับมอบ
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/198053003_626047065038978_2885450214755168926_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/198174794_626047085038976_1663290102018934994_n-769x1024.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/198084423_626047091705642_6925991960319884742_n-1024x769.jpg)
![](http://pabluktainews.com/wp-content/uploads/2021/06/198735471_626047028372315_8272859309339248101_n-1024x769.jpg)